

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**



**MKOA WA DODOMA**

**Simu Nambari; 0262320426**

**OFISI YA MKUU WA WILAYA,  
WILAYA YA KONGWA,  
S.L.P 11,  
KONGWA-DODOMA.  
28/07/2022**

**YAH: TANGAZO LA MABADILIKO YA TAREHE YA MAFUNZO YA SENSA**

Mheshimiwa Mkuu wa Wilaya ya Kongwa ambaye ni Mwenyekiti wa Kamati ya Sensa Wilaya anapenda kuwatangazia Wananchi wote kuwa mafunzo ya Makarani wa Sensa, Wasimamizi wa Maudhui na Wasimamizi wa Tehama wa Sensa ya Watu na makazi mwaka 2022 yaliyokuwa yamepangwa kufanyika kuanzia tarehe **29Julai,2022** sasa yatafanyika kuanzia tarehe **31Julai,2022**.

Aidha, Tunaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza na mnaelekezwa kufika kwenye vituo vya mafunzo kuanzia saa 1.30 asubuhi siku tajwa.

Vituo vya mafunzo kikanda kwa kuzingatia Kata ni kama ifuatavyo kwenye Jedwali

<b>NA</b>	<b>KATA ALIYOOMBEA KAZI</b>	<b>KITUO CHA MAFUNZO</b>
1	KONGWA	KONGWA SEKONDARI
	UGOGONI	
	SEJELI	
	SAGARA	
2	IDUO	MLALI SEKONDARI
	CHAMKOROMA	
	MLALI	
	CHIWE	
3	NG'HUMBI	SHULE YA WASICHANA KIBAIGWA
	LENJULU	
	PANDAMBILI	

NA	KATA ALIYOOMBEA KAZI	KITUO CHA MAFUNZO
	NJOGE	
	NGOMAI	
	MTANANA	
	KIBAIGWA	
4	HOGORO	ZOISSA SEKONDARI
	SONGAMBELE	
	MKOKA	
	MATONGORO	
	MAKAWA	
	ZOISSA	
	CHITENGO	

Imetolewa na:



UNAMBWE ERASTO  
MRATIBU WA SENA (W)  
KONGWA

